| Kiểm soát áp suất chính xác | ± 1% |
|---|---|
| Chế độ kiểm soát áp suất | Thủ công |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phương pháp cung cấp nitơ | tiếp diễn |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Loại | Cắm và chạy |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| điểm sương | -40℃ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại | Cắm và chạy |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
|---|---|
| Loại | máy phát điện |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 70 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 200 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,7 MPa |
| Điểm sương | -50°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,99% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 150 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,6 Mpa |
| Điểm sương | -55°C |
| Công nghệ | Thiết bị nitơ màng |