| ประเภทก๊าซ | n₂ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | มีความบริสุทธิ์สูง |
| ความสามารถในการผลิต | 300 หน่วยต่อเดือน |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภทแก๊ส | n₂ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| ความบริสุทธิ์ | ความบริสุทธิ์สูง |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 5-45 ° C |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| การเชื่อมต่อแหล่งก๊าซ | 1/4 |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5~40℃ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| ความบริสุทธิ์ของก๊าซ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ก๊าซออก | ต่อเนื่อง |
| น้ําหนัก | 135-138kg |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ/อุตสาหกรรม |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| ระบบควบคุม | PLC |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| ความจุ | 50L |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
| ความจุเอาต์พุต | 18~40 ลิตร/นาที |