| แรงดันไฟฟ้า | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
|---|---|
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| ความต้องการพื้นที่ | น้อยที่สุด |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์ |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
| การบํารุง | ง่าย และ ราคา ต่ํา |
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
|---|---|
| อัตราส่วนประสิทธิภาพ | เพิ่มประสิทธิภาพ |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| การสร้างไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| ความแม่นยำ | สูง |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| การพกพา | แบบพกพา |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กก |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| น้ําหนัก | 100 กก |
|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |