| ความกดดันในการทำงาน | 6 ~ 8 บาร์ |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| ชิ้นส่วน | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| มิติ | 53*43/101 ซม. |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
|---|---|
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| แอปพลิเคชัน | การใช้งานในอุตสาหกรรม การตัดพลาสมา/เลเซอร์ การประมวลผลโลหะ การเก็บและการขนส่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| สี | สีขาว |
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
|---|---|
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ~ -40 ℃ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| ความดันในการทํางาน | 6 ~ 8 บาร์ |
| ขนาด | 53*43/101 ซม. |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีเป็นครั้งแรก |
|---|---|
| ลักษณะ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดติดตั้งและใช้งานง่าย |
| อัตราการไหล | 33-60L/นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระดับเสียง | ≤55dB |
| จุดน้ำค้าง | ≤ -40 ℃ |
|---|---|
| เวลาเริ่มต้น | ครั้งแรกใช้≤ 13 นาที |
| ความบริสุทธิ์ของก๊าซ | 99.99%-99.999% |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
| เทคโนโลย | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 1 ปี |