| Tên sản phẩm | Máy phát điện nitơ thực phẩm di động N₂ Máy sản xuất gas Máy tạo nitơ nhỏ cho thực phẩm P |
|---|---|
| Loại sản phẩm | máy phát điện nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Khả năng sản xuất | nhỏ bé |
| Bảo hành | 1 năm |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
|---|---|
| Trọng lượng | 100 kg |
| Phương pháp cung cấp nitơ | tiếp diễn |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V hoặc tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 90 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,8 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 90 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,8 MPa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,9995% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,4 Mpa |
| Điểm sương | -70°C |
| Công nghệ | Sàng phân tử CARBON PSA |
| Độ tinh khiết nitơ | 99,999% |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 8 Nm³/giờ |
| Áp suất đầu ra | 0,5 MPa |
| Điểm sương | -60°C |
| Công nghệ | TÁCH MÀNG PSA |