| Ứng dụng | cắt laser |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Độ chính xác | Cao |
| Tạo ra nitơ | tiếp diễn |
| Cài đặt | giản dị |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Tần số | 50/60hz |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Áp lực | 0,6-0,8Mpa |
|---|---|
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Ứng dụng | Hệ thống hàn laser |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống hàn laser |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33L/phút |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Tần số | 50/60hz |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
|---|---|
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Loại | Cắm và chạy |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Kiểu | Cắm và chạy |
| Điểm sương | -40oC |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| loại máy phát điện | Máy phát nitơ phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 18-33L/phút |
| Độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| Nguồn điện | Điện |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |