| Lợi nhuận | tăng |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Dễ dàng và chi phí thấp |
| Hiệu quả | cấp độ cao |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Trọng lượng | 135-138kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt/hàn bằng laser |
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Đặc điểm | Thiết kế nhỏ gọn, dễ cài đặt và vận hành |
| Áp suất đầu ra | Thanh 0-6 |
| điểm sương | -40℃ |
|---|---|
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút cho lần đầu tiên |
|---|---|
| Mức tiếng ồn | ≤55dB |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤0,5kW |
| Ứng dụng | Cắt/hàn bằng laser |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút cho lần đầu tiên |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Áp suất đầu ra | Thanh 0-6 |
| Trọng lượng | 135-138kg |
| Đặc điểm | Thiết kế nhỏ gọn, dễ cài đặt và vận hành |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,99% |
|---|---|
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Áp suất đầu ra | Thanh 0-6 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mức tiếng ồn | ≤55dB |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45℃ |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| cắt laser | Vâng |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45℃ |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| Yêu cầu năng lượng | 110V/220V hoặc tùy chỉnh |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| Tiết kiệm năng lượng | Vâng |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
|---|---|
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Cắm và chạy |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |