| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ขนาด | 540 มม. x 420 มม. x 1060 มม. |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| ความจุ | 50L |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
| ความจุเอาต์พุต | 18~40 ลิตร/นาที |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| ความจุ | 50L |
| ความจุ | 1-20 n m³/h |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
|---|---|
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| แอปพลิเคชัน | การใช้งานในอุตสาหกรรม การตัดพลาสมา/เลเซอร์ การประมวลผลโลหะ การเก็บและการขนส่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| สี | สีขาว |