| Công suất | Máy tạo nitơ mini |
|---|---|
| Mức độ tinh khiết | Cao |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp lực vận hành | PSA |
| Kích thước | nhỏ |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
|---|---|
| Loại | máy phát điện |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Tính di động | Đèn cầm tay |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Loại khí | N₂ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Sản xuất thực phẩm |
| độ tinh khiết | Độ tinh khiết cao |
| Hệ thống làm mát | Làm mát không khí |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Cách sử dụng | phòng thí nghiệm |
|---|---|
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Vật liệu | Lớp phòng thí nghiệm |
| Ứng dụng | máy phát điện nitơ |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Áp lực | 0,6-0,8MPa |
|---|---|
| Dung tích | Bé nhỏ |
| Nguồn điện | Điện |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz Hoặc Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy đóng gói thực phẩm máy làm nitơ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại | Cắm và chạy |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| Áp lực | 7-9 thanh |
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |