| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| điểm sương | -40℃ |
|---|---|
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Loại khí | nitơ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
| Kích thước | gọn nhẹ |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| nguồn khí | Không khí |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
| Loại khí | nitơ |
| Phạm vi áp | 7-9 thanh |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | tiếp diễn |
| Loại khí | nitơ |
| Loại | máy phát điện |
| Các tính năng an toàn | tự động tắt máy |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33n3/h |
|---|---|
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
|---|---|
| Loại khí | nitơ |
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
|---|---|
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Công nghệ | PSA (hấp phụ áp lực) |
| Ứng dụng | máy phát điện nitơ |
| Kích thước | nhỏ |
|---|---|
| Sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Hiệu quả | Cao |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp lực vận hành | PSA |