| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
|---|---|
| แหล่งก๊าซ | อากาศ |
| การบํารุง | ต่ำ |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| สุดยอด | ใช่ |
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.99% |
| ความดันอากาศ | 0.7-0.9MPA |
| แหล่งก๊าซ | อากาศ |
|---|---|
| ขนาด | กะทัดรัด |
| การบํารุง | ต่ำ |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | ปิดอัตโนมัติ |
| การพกพา | แบบพกพา |
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| ความน่าเชื่อถือ | สูง |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
| การติดตั้ง | เรียบง่าย |
| อัตราส่วนประสิทธิภาพ | เพิ่มประสิทธิภาพ |
| กำไร | เพิ่มขึ้น |
| ประสิทธิภาพ | ระดับสูง |
|---|---|
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์ |
| การสร้างไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| ความทนทาน | อายุยาว |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์ |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
| ความต้องการพื้นที่ | น้อยที่สุด |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| อัตราการไหล | 18-33 nm3/h |
|---|---|
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
|---|---|
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |