| ความบริสุทธิ์ของก๊าซ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ก๊าซออก | ต่อเนื่อง |
| น้ําหนัก | 135-138kg |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ/อุตสาหกรรม |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| ระบบควบคุม | PLC |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | มินิ |
|---|---|
| วัสดุ | เกรดห้องแล็บ |
| พิมพ์ | Lab Mini PSA |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แรงดันใช้งาน | PSA |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ประเภท | แบบพกพา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำไนโตรเจนบรรจุอาหาร |
| ความถี่ | 50/60Hz หรือ ปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |