| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
|---|---|
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
|---|---|
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | เล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ขนาด | เล็ก |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 540 มม. x 420 มม. x 1060 มม. |
| น้ําหนัก | 100 กก |
|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ขนาด | มินิ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้า |
| พิมพ์ | Lab Mini PSA |
| ประสิทธิภาพ | สูง |
| ความจุ | เครื่องกำเนิดไนโตรเจนขนาดเล็ก |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |