| Tính năng an toàn | Trình độ cao |
|---|---|
| Dễ sử dụng | dễ |
| Kiểu | Hệ thống hàn và hàn laser |
| Tiết kiệm chi phí | Đúng |
| Độ chính xác | Cao |
| Nguồn điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | ≤0,5kW |
| Độ tinh khiết nitơ | ≥99,99% |
| Ứng dụng | Cắt/hàn bằng laser |
| Cân nặng | 135-138kg |
| Nguồn điện | 220V/hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Điểm sương | -40oC |
| Kiểu | PSA |
| hệ thống điều khiển | PLC |
| Loại khí | nitơ |
|---|---|
| Phạm vi áp | 7-9 thanh |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| nguồn khí | Không khí |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Loại khí | N₂ |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Độ tinh khiết | Độ tinh khiết cao |
| Công suất sản xuất | 300 đơn vị mỗi tháng |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Cài đặt | đơn giản |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt Laser |
| BẢO TRÌ | Dễ dàng và chi phí thấp |
| Công nghệ | Trình độ cao |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Tỷ lệ hiệu quả | tối ưu hóa |
|---|---|
| Công nghệ | Trình độ cao |
| Cài đặt | đơn giản |
| Ứng dụng | Cắt Laser |
| Độ bền | Lâu dài |
| Loại khí | N₂ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Ứng dụng | Sản xuất thực phẩm |
| độ tinh khiết | Độ tinh khiết cao |
| Hệ thống làm mát | Làm mát không khí |
| Tỷ lệ hiệu quả | tối ưu hóa |
|---|---|
| Lợi nhuận | Tăng |
| Tạo ra nitơ | LIÊN TỤC |
| Hiệu quả | Cấp độ cao |
| Cài đặt | đơn giản |
| Tách khí | Vâng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| tăng cường | Vâng |
| Ứng dụng | Cắt laser hoặc làm vật liệu mới |
| Làm vật liệu mới | Vâng |