| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ขั้นสูง |
|---|---|
| ใช้งานง่าย | ง่าย |
| พิมพ์ | ระบบเชื่อมและตัดเลเซอร์ |
| คุ้มค่า | ใช่ |
| ความแม่นยำ | สูง |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤0.5kW |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.99% |
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์/การเชื่อม |
| น้ำหนัก | 135-138kg |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V/หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| พิมพ์ | PSA |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
|---|---|
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| แหล่งก๊าซ | อากาศ |
| การบํารุง | ต่ำ |
| ประเภทก๊าซ | n₂ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | มีความบริสุทธิ์สูง |
| ความสามารถในการผลิต | 300 หน่วยต่อเดือน |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การติดตั้ง | เรียบง่าย |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์ |
| การซ่อมบำรุง | ง่าย และ ราคา ต่ํา |
| เทคโนโลยี | ขั้นสูง |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| อัตราส่วนประสิทธิภาพ | เพิ่มประสิทธิภาพ |
|---|---|
| เทคโนโลยี | ขั้นสูง |
| การติดตั้ง | เรียบง่าย |
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์ |
| ความทนทาน | ติดทนนาน |
| ประเภทแก๊ส | n₂ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| ความบริสุทธิ์ | ความบริสุทธิ์สูง |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| อัตราส่วนประสิทธิภาพ | เพิ่มประสิทธิภาพ |
|---|---|
| กำไร | เพิ่มขึ้น |
| การสร้างไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| ประสิทธิภาพ | ระดับสูง |
| การติดตั้ง | เรียบง่าย |
| การแยกอากาศ | ใช่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| สุดยอด | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์หรือการทำวัสดุใหม่ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |