| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
|---|---|
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Trọng lượng | 100 kg |
|---|---|
| Kiểm soát áp suất chính xác | ± 1% |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
|---|---|
| Tỷ lệ dòng chảy | 18-33 l/phút |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
| Phương pháp cung cấp nitơ | tiếp diễn |
| Áp lực vận hành | PSA |
|---|---|
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Vật liệu | Lớp phòng thí nghiệm |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
|---|---|
| Công suất | Máy tạo nitơ mini |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Kích thước | nhỏ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Loại | Cắm và chạy |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| điểm sương | -40℃ |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Mức độ tinh khiết | Cao |
|---|---|
| Loại | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
| sản lượng nitơ | 99,99%-99,999% |
| Công nghệ | PSA (hấp phụ áp lực) |
| Ứng dụng | máy phát điện nitơ |
| Kích thước | nhỏ |
|---|---|
| Sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Hiệu quả | Cao |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Áp lực vận hành | PSA |