| Loại | máy tạo khí nitơ |
|---|---|
| áp suất đầu ra | 2-6 thanh |
| Khả năng lưu trữ | 50L |
| Công suất | 1-20 N m³/h |
| Chi phí bảo trì | Ít hơn 1% tổng đầu tư |
| Kiểu | Máy phát điện |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Thấp |
| Kích cỡ | Nhỏ gọn |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
| Chế độ hoạt động | LIÊN TỤC |
| Độ chính xác | Cao |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Cắt nhanh | Cao |
| Khả năng tương thích | Nhiều loại vật liệu |
| Tỷ lệ hiệu quả | tối ưu hóa |
|---|---|
| Lợi nhuận | Tăng |
| Tạo ra nitơ | LIÊN TỤC |
| Hiệu quả | Cấp độ cao |
| Cài đặt | đơn giản |
| Cài đặt | đơn giản |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt Laser |
| BẢO TRÌ | Dễ dàng và chi phí thấp |
| Công nghệ | Trình độ cao |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Kích thước | 540mm x 420mm x 1060mm |
|---|---|
| Phương pháp cung cấp nitơ | tiếp diễn |
| Sự ổn định áp suất đầu ra | ổn định |
| Kết nối nguồn khí | 1/4 |
| Trọng lượng | 100 kg |
| Kích thước | nhỏ bé |
|---|---|
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 l/phút |
|---|---|
| Tính di động | Cầm tay |
| Nguồn khí | Không khí |
| Nguồn điện | Điện |
| Tiết kiệm chi phí | Loại bỏ nhu cầu về khí đốt bình |
| Công nghệ | Trình độ cao |
|---|---|
| Lợi nhuận | Tăng |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Ứng dụng | Cắt Laser |
| Tỷ lệ hiệu quả | tối ưu hóa |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
|---|---|
| Nhu cầu không gian | Tối thiểu |
| Độ chính xác | Cao |
| Độ tin cậy | Cao |
| Cài đặt | giản dị |