| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
|---|---|
| การเชื่อมต่อแหล่งก๊าซ | 1/4 |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| ระยะความดัน | 2-6 บาร์ |
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
|---|---|
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
| การเชื่อมต่อแหล่งก๊าซ | 1/4 |
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 540 มม. x 420 มม. x 1060 มม. |
|---|---|
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
| การเชื่อมต่อแหล่งก๊าซ | 1/4 |
| น้ําหนัก | 100 กก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| การเชื่อมต่อแหล่งก๊าซ | 1/4 |
| น้ําหนัก | 100 กก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์หรือการทำวัสดุใหม่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ประหยัดพลังงาน | ใช่ |
| การแยกอากาศ | ใช่ |
| การไหลของอากาศ | 1-20nm3/h |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| เทคโนโลย | การสร้างไนโตรเจน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |