| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
|---|---|
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Loại khí | nitơ |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45℃ |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,7-1,0Mpa |
| cắt laser | Vâng |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| điểm sương | ≤-40℃ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| điểm sương | -40℃ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Công nghệ | Trình độ cao |
|---|---|
| Lợi nhuận | Tăng |
| Chi phí sản xuất | Giảm thiểu |
| Ứng dụng | Cắt Laser |
| Tỷ lệ hiệu quả | tối ưu hóa |
| Tách khí | Vâng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| tăng cường | Vâng |
| Ứng dụng | Cắt laser hoặc làm vật liệu mới |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
|---|---|
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Loại khí | Nitơ |
| Nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| quy mô | 53*43*101cm |
|---|---|
| Áp suất khí vào | 7~9 Bar, 130~145 PSI |
| Chi phí bảo trì | Ít hơn 1% tổng đầu tư |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |