| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45 ℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| เทคโนโลยี | ขั้นสูง |
|---|---|
| กำไร | เพิ่มขึ้น |
| ต้นทุนการผลิต | ย่อขนาด |
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์ |
| อัตราส่วนประสิทธิภาพ | เพิ่มประสิทธิภาพ |
| การแยกอากาศ | ใช่ |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| สุดยอด | ใช่ |
| แอปพลิเคชัน | การตัดด้วยเลเซอร์หรือการทำวัสดุใหม่ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ขนาด | เล็ก |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9 บาร์, 130 ~ 145 PSI |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |