| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45 ℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
|---|---|
| ประเภท | ส.ป.ก |
| การแยกอากาศ | ใช่ |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| การไหลของอากาศ | 1-20nm3/h |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
|---|---|
| ความต้องการพลังงาน | 220V หรือกำหนดเอง |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| ประหยัดพลังงาน | ใช่ |
| สุดยอด | ใช่ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| ความต้องการพลังงาน | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| สุดยอด | ใช่ |
| ความดันอากาศ | 0.7-0.9MPA |
| การไหลของอากาศ | 18-33nm3/h |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/ หรือปรับแต่ง |
| การไหลของอากาศ | 18-33nm3/h |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |