| อุณหภูมิการทํางาน | 5~40℃ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| อายุการใช้งาน | 8-10 ปี กับ การ ดูแล อย่าง เหมาะสม |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
|---|---|
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
|---|---|
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| อายุการใช้งาน | 8-10 ปี กับ การ ดูแล อย่าง เหมาะสม |
| สี | สีขาว |
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
| ความดันในการทํางาน | 6 ~ 8 บาร์ |
|---|---|
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| อะไหล่ | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| สี | สีขาว |
| ขนาด | 53*43/101 ซม. |
| การบริโภคพลังงาน | ≤0.5kW |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0-6 บาร์ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีเป็นครั้งแรก |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45 ℃ |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |