| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.9995% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 90 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.8 เมกะปาสคาล |
| จุดน้ำค้าง | -70°ซ |
| เทคโนโลยี | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน PSA |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.999% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 120 นิวตันเมตร/ชม |
| แรงดันขาออก | 0.6 เมกะพาสคัล |
| จุดน้ำค้าง | -60°ซ |
| เทคโนโลยี | PSA ดูอัลทาวเวอร์ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | 99.9995% |
|---|---|
| อัตราการไหล | 1 Nm3/h |
| แรงดันขาออก | 0.4 เมกะปาสคาล |
| จุดน้ำค้าง | -70°ซ |
| เทคโนโลยี | ตะแกรงโมเลกุลคาร์บอน PSA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
|---|---|
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กก |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
|---|---|
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
|---|---|
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |