| แรงดันใช้งาน | ส.ป.ก |
|---|---|
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ประเภท | Lab Mini PSA |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| วัสดุ | เกรดห้องแล็บ |
| เทคโนโลย | การสร้างไนโตรเจน |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
|---|---|
| GAS_TYPE | ไนโตรเจน |
| สินค้า_ชื่อ | โรงงานผลิตอาหารไนโตรเจนแบบพกพา |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| เทคโนโลยี | การสร้างไนโตรเจน |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | ต่อเนื่อง |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| อัตราส่วนประสิทธิภาพ | เพิ่มประสิทธิภาพ |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| ความน่าเชื่อถือ | สูง |
| ความปลอดภัย | รับประกัน |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ขนาด | เล็ก |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |