| Ứng dụng | Thay thế khí đóng chai |
|---|---|
| Áp lực làm việc | 0,2-0,4 mpa |
| Điều khiển áp suất | Điều chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút cho lần đầu tiên |
|---|---|
| Đặc điểm | Thiết kế nhỏ gọn, dễ cài đặt và vận hành |
| Tỷ lệ dòng chảy | 33-60L/phút |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mức tiếng ồn | ≤55dB |
| An toàn | đảm bảo |
|---|---|
| Nhu cầu không gian | Tối thiểu |
| Hiệu quả | cấp độ cao |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Công nghệ | Trình độ cao |
| Kích thước | 62cm*43mm*116cm |
|---|---|
| Áp suất đầu ra | Thanh 0-6 |
| Tiêu thụ năng lượng | ≤0,5kW |
| Trọng lượng | 135-138kg |
| Mức tiếng ồn | ≤55dB |
| điểm sương | -40℃ |
|---|---|
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
| Độ tin cậy | Cao |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Cài đặt | giản dị |
| Tỷ lệ hiệu quả | tối ưu hóa |
| Lợi nhuận | tăng |
| Làm vật liệu mới | Vâng |
|---|---|
| Loại | PSA |
| Tách khí | Vâng |
| cắt laser | Vâng |
| luồng không khí | 1-20nm3/h |
| hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 33-50 ml/phút |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích cỡ | Bé nhỏ |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Nhu cầu không gian | Tối thiểu |
|---|---|
| Ứng dụng | cắt laser |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Công nghệ | Trình độ cao |
| BẢO TRÌ | Dễ dàng và chi phí thấp |
| Nhu cầu không gian | Tối thiểu |
|---|---|
| Độ tin cậy | Cao |
| Hiệu quả | cấp độ cao |
| An toàn | đảm bảo |
| Công nghệ | Trình độ cao |