| nguyên tắc làm việc | Hấp phụ xoay áp suất (PSA) |
|---|---|
| Hiển thị | Máy phân tích nitơ cao |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| quy mô | 53*43*101cm |
|---|---|
| Áp suất khí vào | 7~9 Bar, 130~145 PSI |
| Chi phí bảo trì | Ít hơn 1% tổng đầu tư |
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45°C |
| Nguồn cung cấp điện | Điện |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Loại khí | Nitơ (N2) |
| Ứng dụng | Thay thế khí đóng chai |
|---|---|
| Áp lực làm việc | 0,2-0,4 mpa |
| Điều khiển áp suất | Điều chỉnh |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Kích thước | nhỏ bé |
| Nguồn cung cấp điện | AC 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Mô hình | N₂ Trình tạo |
| Hiệu suất | Hiệu suất cao |
| Độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Điện áp | 220V hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tần số | 50/60hz |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| độ tinh khiết nitơ | ≥99,999% |
| điểm sương | -40℃ |
| Áp lực | 0,6-0,8 MPa |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Ứng dụng | Xử lý nhiệt kim loại / cắt laser |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển PLC |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Tỷ lệ dòng chảy | 1-20nm3/h |
|---|---|
| điểm sương | -40℃ |
| Nguồn cung cấp điện | 220V/50Hz hoặc tùy chỉnh |
| Thời gian khởi động | ≤13 phút để sử dụng lần đầu tiên |
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Vật liệu | thép không gỉ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 5-45 ° C. |
| Phương pháp cung cấp nitơ | LIÊN TỤC |
| Trưng bày | Máy phân tích nitơ cao |
| Kết nối nguồn khí | 1/4 |
| Kiểu | Phòng thí nghiệm Mini PSA |
|---|---|
| Kích cỡ | nhỏ |
| độ tinh khiết | 99,99%-99,999% |
| Cách sử dụng | phòng thí nghiệm |
| Mức độ tinh khiết | Cao |