| แอปพลิเคชัน | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | สูง |
| เอาต์พุตไนโตรเจน | 99.99%-99.999% |
| ขนาด | มินิ |
| ประเภท | Lab Mini PSA |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
|---|---|
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| ชั้นวาง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความแม่นยำในการควบคุมแรงดัน | ± 1% |
|---|---|
| โหมดควบคุมแรงดัน | คู่มือ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| อัตราการไหล | 18-33 L/นาที |
| ขนาด | มินิ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้า |
| พิมพ์ | Lab Mini PSA |
| ประสิทธิภาพ | สูง |
| ความจุ | เครื่องกำเนิดไนโตรเจนขนาดเล็ก |