| ความจุ | เครื่องกำเนิดไนโตรเจนขนาดเล็ก |
|---|---|
| ระดับความบริสุทธิ์ | สูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แรงดันใช้งาน | ส.ป.ก |
| ขนาด | มินิ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| ความจุ | 50L |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
| ความจุเอาต์พุต | 18~40 ลิตร/นาที |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
|---|---|
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| การบรรจุ | กระเป๋าไม้ด้วยผ้ามุก 1 ชิ้น แพ็คในกล่องเดียว |
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
|---|---|
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ~ -40 ℃ |
|---|---|
| ระบบควบคุม | PLC |
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| ความดันในการทํางาน | 6 ~ 8 บาร์ |
| ขนาด | 53*43/101 ซม. |
| จุดน้ำค้าง | ≤ -40 ℃ |
|---|---|
| เวลาเริ่มต้น | ครั้งแรกใช้≤ 13 นาที |
| ความบริสุทธิ์ของก๊าซ | 99.99%-99.999% |
| อัตราการไหล | 33-50 ลิตร/นาที |
| เทคโนโลย | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| การผลิต_กำลังการผลิต | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| สินค้า_ประเภท | เครื่องกำเนิดไนโตรเจน |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |