| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
|---|---|
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความกดดันในการทำงาน | 6 ~ 8 บาร์ |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9bar |
| ระยะการเข้าอากาศ | 8kg-10kg |
| ชิ้นส่วน | ภาชนะความดัน มอเตอร์ เครื่องยนต์ หมุนยาง ปั๊ม อื่นๆ |
| มิติ | 53*43/101 ซม. |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| สุดยอด | ใช่ |
| ความบริสุทธิ์ | ≥99.99% |
| ความดันอากาศ | 0.7-0.9MPA |
| ความเสถียรของแรงดันเอาท์พุท | มั่นคง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100 กก |
| วิธีการจัดหาไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V หรือตามความต้องการ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
|---|---|
| ประเภท | ส.ป.ก |
| การแยกอากาศ | ใช่ |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| การไหลของอากาศ | 1-20nm3/h |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
|---|---|
| ความต้องการพลังงาน | 220V หรือกำหนดเอง |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| ประหยัดพลังงาน | ใช่ |
| สุดยอด | ใช่ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| ความจุ | 50L |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
| ความจุเอาต์พุต | 18~40 ลิตร/นาที |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
| ความจุ | 50L |
| ความจุ | 1-20 n m³/h |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| แรงดันขาออก | 2-6 บาร์ |
|---|---|
| วิธีควบคุม | ควบคุมอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความจุ | ทำงานเรียลไทม์ |
| ประเภท | เครื่องกำเนิดก๊าซไนโตรเจน |