| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | ≤0.5kW |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.99% |
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์/การเชื่อม |
| น้ำหนัก | 135-138kg |
| ความปลอดภัย | รับประกัน |
|---|---|
| ความต้องการพื้นที่ | น้อยที่สุด |
| ประสิทธิภาพ | ระดับสูง |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
| เทคโนโลย | ขั้นสูง |
| ความต้องการพื้นที่ | น้อยที่สุด |
|---|---|
| กำไร | เพิ่มขึ้น |
| การสร้างไนโตรเจน | ต่อเนื่อง |
| การบํารุง | ง่าย และ ราคา ต่ํา |
| ความปลอดภัย | รับประกัน |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีเป็นครั้งแรก |
|---|---|
| ลักษณะ | การออกแบบขนาดกะทัดรัดติดตั้งและใช้งานง่าย |
| อัตราการไหล | 33-60L/นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระดับเสียง | ≤55dB |
| การติดตั้ง | เรียบง่าย |
|---|---|
| ความแม่นยำ | สูง |
| แอปพลิเคชัน | การตัดเลเซอร์ |
| กำไร | เพิ่มขึ้น |
| ประสิทธิภาพ | ระดับสูง |
| ขนาด | 62 ซม.*43 มม.*116 ซม. |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 0-6 บาร์ |
| การบริโภคพลังงาน | ≤0.5kW |
| น้ําหนัก | 135-138kg |
| ระดับเสียง | ≤55dB |
| ประเภท | ปลั๊กแอนด์เพลย์ |
|---|---|
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| อัตราการไหล | 1-20 nm3/h |
| เวลาเริ่มต้น | ≤13นาทีสำหรับการใช้ครั้งแรก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 1 ปี |