| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| GAS_TYPE | ไนโตรเจน |
| โวลเตชั่น | 110V/220V หรือปรับแต่ง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ประเภทแก๊ส | n₂ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตอาหาร |
| ความบริสุทธิ์ | ความบริสุทธิ์สูง |
| ระบบทำความเย็น | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ประเภทเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | เครื่องผลิตไนโตรเจนห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
|---|---|
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9 บาร์, 130 ~ 145 PSI |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |