| ขนาด | มินิ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟฟ้า |
| พิมพ์ | Lab Mini PSA |
| ประสิทธิภาพ | สูง |
| ความจุ | เครื่องกำเนิดไนโตรเจนขนาดเล็ก |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความดัน | 7-9 บาร์ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
|---|---|
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| ระบบควบคุม | PLC |
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| อัตราการไหล | 33-50 มล./นาที |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| อัตราการไหล | 18-33L/นาที |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
| ความดัน | 0.6-0.8Mpa |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | PLC |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบการปั่นเลเซอร์ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |