| แอปพลิเคชัน | เปลี่ยนก๊าซบรรจุขวด |
|---|---|
| ความดันในการทํางาน | 0.2-0.4 เมกะปาสคาล |
| ควบคุมความดัน | ปรับได้ |
| โหมดการทำงาน | อัตโนมัติ |
| ขนาด | ขนาดเล็ก |
| ขนาด | 53*43*101 ซม. |
|---|---|
| แรงดันลมเข้า | 7 ~ 9 บาร์, 130 ~ 145 PSI |
| ค่าบำรุงรักษา | น้อยกว่า 1% ของการลงทุนทั้งหมด |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้า |
| พลังงานไฟฟ้า | AC 220V/50Hz หรือปรับแต่ง |
|---|---|
| รุ่น | เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| ผลงาน | ประสิทธิภาพสูง |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ระบบควบคุม | PLC |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ประเภทก๊าซ | ไนโตรเจน (N2) |
| โวลเตชั่น | 220V หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วิธีการเย็น | การเย็นอากาศ |
| ความบริสุทธิ์ของไนโตรเจน | ≥99.999% |
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| ความดัน | 0.6-0.8 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| จุดน้ำค้าง | -40 ℃ |
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดความร้อนโลหะ / การตัดเลเซอร์ |
| ระบบควบคุม | ควบคุม PLC |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V/50Hz หรือตามความต้องการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
|---|---|
| ขนาด | เล็ก |
| ประเภทแก๊ส | ไนโตรเจน |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| หลักการทำงาน | การดูดซับแรงดันสวิง (PSA) |
|---|---|
| แสดง | เครื่องวิเคราะห์ไนโตรเจนสูง |
| ระบบควบคุม | PLC |
| แอปพลิเคชัน | ห้องปฏิบัติการ |
| ความบริสุทธิ์ | 99.99%-99.999% |
| ความจุ | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| โหมดการทำงาน | ต่อเนื่อง |
| การ ประหยัด ค่าใช้จ่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้ก๊าซบรรจุขวด |
| ขนาด | กะทัดรัด |
| ระยะความดัน | 7-9 บาร์ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 5-45 ℃ |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.7-1.0Mpa |
| การตัดเลเซอร์ | ใช่ |
| การทำวัสดุใหม่ | ใช่ |
| จุดน้ำค้าง | ≤-40℃ |